(QNO) - Tối qua 30.4, cuộc thi trình diễn pháo hoa quốc tế Đà Nẵng 2013 (DIFC 2013) chính thức khép lại sau 2 ngày tranh tài, với ngôi vô địch thuộc về đội Mỹ. Giải nhì thuộc về hai đội Nhật Bản và Ý, giải ba thuộc về Việt Nam và Nga.
![]() |
Màn trình diễn của đội Mỹ. |
Đặc biệt nhất trong DIFC 2013, đội Mỹ đã mang đến cho khán giả những màn trình diễn pháo hoa đầy màu sắc với chủ đề "Dáng em đêm nay".
![]() |
Ban tổ chức trao giải cho đội thắng cuộc. |
NGUYÊN KHÔI